โดยกลุ่ม U2t ตำบลโคกมะม่วง ได้นำผลผลิตแปรรูปทางการเกษตรนำไปจัดจำหน่ายที่ งาน “U2T for BCG BRU FAIR”ผลิตภัณฑ์ชุมชน ระหว่างวันที่ วันที่ 14-18 กันยายน 2565 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ ซึ่งในกิจกรรมครั้งนี้ยังมีการแปรรูปจากกลุ่มวิสาหกิจชุมชนแปรรูปผลไม้บ้านเริงแก้ว (บ้านปลื้มพัฒนา) ต.โคกมะม่วง อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์ มาจัดจำหน่ายด้วยผลการตอบรับจากผู้มาร่วมงานให้การตอบรับดีมาก
นอกจากนี้ยังมีโอกาศเข้าไปเก็บภาพในพื้นที่ต่างๆในเขตตำบลโคกมะม่วงเพื่อทำรายงาน TCd ภายใต้ชื่อตามฮอยอารยธรรมและคอมมิวนิสต์ ต.โคกมะม่วง อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์ มีหลากหลายพื้นที่ทั้งวัฒนธรรมต่างๆรวมถึงความเป็นมาสถานที่เกี่ยวกับคอมมิวนิสต์อีกด้วย
![](http://u2tbcg.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DJI_0484-300x169.jpg)
![](http://u2tbcg.bru.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/DJI_0525-300x169.jpg)
วัดปลื้มพัฒนา สาขาที่ 29 วัดหนองป่าพง